ราคา 1600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

IN BA
0842117285
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 19582
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้าMRT ลาดพร้าว ตกแต่งใหม่ ราคาเริ่ม 1ล้านเศษ คืนกำไรเงินสดทันที 400,000บ(เฉพาะห้องที่กำหนด) จำนวนจำกัด ห้องขนาด 30 ตรม. และ 60 ตรม. 2 ห้องนอน เหมาะสำหรับอยู่เอง หรือปล่อยให้เช่า ห้องใหญ่ วิวสวย ใกล้แยกรัชดา – ลาดพร้าว เดินถึงรถไฟฟ้า ที่จอดรถสะดวก ตกแต่งใหม่ทั้งหมด พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย เข้าออกได้หลายทาง ติดต่อ โทร 0863360861

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้าMRT ราคาเริ่ม 1ล้านเศษ คืนกำไรเงินสดทันที 400,000บ จำนวนจำกัด โทร 0863360861 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1600000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ SUPALAI PREMIER ASOKE - 18000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์
เช่า 18000.00 บาท
ขาย คอนโด เฟส2-2 THE LAKE METRO PARK สาทร 41.18 ตรม. สไตล์ รีสอร์ต..
ขาย 1850000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ I House Laguna RCA - 7000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Aom
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Asoke Place - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Kb
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่า 2นอน59ตรม18000บ แชปเตอร์วัน ราษฎร์บูรณะ 33 CHAPTER ONE RATBURANA 33 ใกล้ Big C บางปะกอก